Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inalenga kuijengea uwezo endelevu Tanzania kuandaa na...
Serikali imesema Kitongoji cha Mpanyani, kilichopo Kata ya Nangoo, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara,...
Mkuu wa Wilaya ya Kondoa mkoani Dodoma, Bi. Fatma Almasi Nyangasa, amewapongeza wataalamu wa ardhi w...
Mamlaka za Upangaji nchini zimetakiwa kuepuka kuandaa na kuidhinisha mipango ya matumizi ya ardhi ka...
Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi imeendelea kuboresha upatikanaji na utoaji wa huduma...
Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mhe. Kaspar Mmuya, amewataka wataalamu wa mipa...
Serikali imewataka wananchi waliopewa maeneo ya kilimo na Kijiji cha Ngaboro ndani ya eneo la Jumuiy...
Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mhe. Kaspar Mmuya, amesema matumizi ya Mfumo w...
Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Mhe. Kaspar Mmuya, amewataka wathamini nchini...