Kamishna wa Ardhi, Nathaniel Nhonge, akizungumza na wananchi katika eneo la Shule ya Msingi Majengo,...
Kamati ya Ardhi Maliasili na Utalii imepokea na kujadili taarifa za Bodi ya Usajili wa Wataalamu wa...
Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi imeanza kutekeleza agizo la Waziri Mkuu, Mhe. Dkt. Mw...
Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Ardhi, Maliasili na Utalii, ikiongozwa na Mwenyekiti wake, Mhe. Timothe...
Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, Mhe. CP. Salum Rashid Hamduni, amewaapisha wajumbe wa Mabaraza ya Ardhi na N...
Wasajili wa Hati Wasaidizi kutoka mikoa mbalimbali nchini wametakiwa kuhakikisha wanatoa huduma bora...
Kuboresha huduma za ardhi na kurahisisha upatikanaji wa hati za umiliki ni sehemu muhimu ya juhudi z...
Wasajili wa Hati Wasaidizi kutoka mikoa mbalimbali nchini wametakiwa kutumia mifumo ya kielektroniki...
Wasajili wa Hati Wasaidizi kutoka mikoa mbalimbali nchini wametakiwa kuzingatia maadili ya Utumishi...