



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
BODI YA USAJILI WA WATAALAM WA  
MIPANGOMIJI**



**TAARIFA KWA UMMA**

**KAMPUNI TANO ZA MIPANGOMIJI ZIMEFUTIWA USAJILI**

**Dodoma, Machi 19, 2025**

Bodi ya Usajili wa Wataalam wa Mipangomiji ni Taasisi ya Serikali iliyoanzishwa kwa Sheria ya Usajili wa Wataalam wa Mipangomiji Sura 426 ili kusimamia taaluma ya Mipangomiji pamoja na utendaji kazi wa Wataalam wa Mipangomiji na Kampuni zinazofanya kazi za Mipangomiji.

Kwa mujibu wa Kanuni ya 8 za Usajili wa Wataalam wa Mipangomiji Bodi imefutia usajili Kampuni tano za Mipangomiji kwa kukiuka Sheria. Kampuni hizi zilitaarifiwa kufutiwa usajili tarehe 15/01/2025.

Kampuni hizi ni kama zifuatazo: -

- 1. Savei Consult Limited S.L.P 22272 DAR ES SALAAM**
- 2. Summit Land Planners (T) Limited S. L. P 175 DAR ES SALAAM**
- 3. Ninze Ardhi Company Limited S. L. P 552 DAR ES SALAAM**
- 4. Maxima Lands Company Ltd S. L. P 14894 DAR ES SALAAM**
- 5. D & J Land and Development Services S. L. P 24524 DAR ES SALAAM**

Kwa mujibu wa kifungu cha 22 na 23 cha Sheria ya Usajili wa Wataalam wa Mipangomiji, Sheria na. 7 ya mwaka 2007, sura 425 iliyofanyiwa marejeo, ni kosa kisheria kwa mtu yeyote au kampuni kuingia au kuendelea kutekeleza mikataba au kufanya kazi za mipangomiji bila kusajiliwa na Bodi.

Imetolewa na

  
/ Msajili

**BODI YA USAJILI WA WATAALAM WA MIPANGOMIJI**

---

Barabara ya Maktaba, S. L. P 1150, 41102 DODOMA. Simu: +255 (026) 232 3833, +255 739 504 222,

Barua pepe: [registrar@tprb.go.tz](mailto:registrar@tprb.go.tz), Tovuti: <http://tprb.go.tz>.