

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI**

*Simu: +255262963309/13/14  
Nukushi: +255 262 963 316  
Barua pepe: [ps@lands.go.tz](mailto:ps@lands.go.tz)  
Tovuti: [www.lands.go.tz](http://www.lands.go.tz)*



*Mji wa Serikali, Mtumba,  
S. L. P. 2908,  
**40477 DODOMA.***

**TAARIFA KWA UMMA**

**KUHUSU UTOAJI WA HUDUMA NYAKATI ZA USIKU KATIKA OFISI ZA ARDHI  
MKOA WA DAR ES SALAAM TAREHE 22 HADI 26 OKTOBA, 2024**

Katibu Mkuu Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi anapenda kuwajulisha wananchi wa Mkoa wa Dar es Salaam kuwa, tarehe 22 – 26 Oktoba, 2024 Ofisi za Ardhi Mkoa pamoja na Halmashauri zote za Mkoa wa Dar es Salaam zitatoa huduma kwa wananchi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi wakati wa usiku.

Zoezi hili linalenga kuunga mkono juhudu za Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Albert Chalamila katika ziara yake Mkoani Dar es Salaam inayokusudia kuangalia zoezi la utoaji huduma kwa jamii nyakati za usiku hasa kwa wananchi wanaokosa huduma muda wa mchana.

**Imetolewa na:**

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini  
**WAZIRI WA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI**  
**22 Oktoba, 2024**