

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI**

Simu: +255 262 963309/13/14
Nukushi: +255 262 963 316
Barua pepe: ps@lands.go.tz
Tovuti: www.lands.go.tz



*Mji wa Serikali, Mtumba,
S. L. P 2908,
40477 DODOMA.*

Unapojibu tafadhali taja:

TAARIFA KWA UMMA

**UTAMBUZI WA MAWAKALA WA MILKI
(REAL ESTATE AGENTS AND BROKERS)**

Dodoma, 01 Oktoba 2024

Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi inaratibu na kuendesha zoezi la kutambua kampuni zote zinazojihusisha na shughuli za Uwakala wa Milki/watu binafsi katika uuzaji/upangishaji wa nyumba/viwanja na mashamba. Hatua hii inalenga kuboresha utoaji wa huduma za sekta ya Milki nchini.

Ili kuweza kutambuliwa, mwombaji anapaswa kujaza fomu maalum kwa kutumia kiunganishi (link) kifuatacho; <https://forms.gle/rCtfgaYTCfLWEPo28>

Zoezi hili litakuwa kwa muda wa miezi mitatu kuanzia tarehe 1/10/2024 hadi 31/12/2024.

Imetolewa na,

**Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI**